Cho thuê mặt bằng kinh doanh – tọa lạc trung tâm phường văn miếu (ưu tiên tiệm thuốc)
Phố Thông Phong, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội
7 triệu
35 m2 (5x7)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH – TỌA LẠC TRUNG TÂM PHƯỜNG VĂN MIẾU (ƯU TIÊN TIỆM THUỐC)Cần cho thuê mặt bằng cửa hàng vị trí đẹp, khu vực dân cư sầm uất, giao thông thuận tiện, cực kỳ thích hợp để mở nhà thuốc hoặc các mô hình kinh doanh sạch sẽ.
???? Thông Tin Chi Tiết◆ Địa chỉ: Số 46 Ngõ Thông Phong, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội.◆ Diện tích: 35m² – Không gian vuông vắn, mặt tiền thoáng, dễ dàng setup, bố trí tủ kệ trưng bày.◆ Giá thuê cực tốt: Chỉ 7 triệu/tháng (Mức giá rất cạnh tranh cho khu vực lõi trung tâm quận Đống Đa).
???? Ưu Thế Mặt Bằng◆ Vị trí nằm trong ngõ Thông Phong – khu vực đông dân cư, lưu lượng người qua lại lớn, an ninh đảm bảo.◆ Đặc biệt ưu tiên: Khách thuê làm cửa hàng bán thuốc (khu vực có nhu cầu cao, cực kỳ tiềm năng).◆ Phù hợp với nhiều hình thức kinh doanh khác như: văn phòng nhỏ, salon tóc, tiệm nail, tạp hóa mini, cửa hàng thực phẩm sạch.
???? Thông Tin Chi Tiết◆ Địa chỉ: Số 46 Ngõ Thông Phong, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội.◆ Diện tích: 35m² – Không gian vuông vắn, mặt tiền thoáng, dễ dàng setup, bố trí tủ kệ trưng bày.◆ Giá thuê cực tốt: Chỉ 7 triệu/tháng (Mức giá rất cạnh tranh cho khu vực lõi trung tâm quận Đống Đa).
???? Ưu Thế Mặt Bằng◆ Vị trí nằm trong ngõ Thông Phong – khu vực đông dân cư, lưu lượng người qua lại lớn, an ninh đảm bảo.◆ Đặc biệt ưu tiên: Khách thuê làm cửa hàng bán thuốc (khu vực có nhu cầu cao, cực kỳ tiềm năng).◆ Phù hợp với nhiều hình thức kinh doanh khác như: văn phòng nhỏ, salon tóc, tiệm nail, tạp hóa mini, cửa hàng thực phẩm sạch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh – tọa lạc trung tâm phường văn miếu (ưu tiên tiệm thuốc)", có mã số #323611, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu