Bán nhà phố đống đa ô tô cửa kinh doanh full nội thất nhỉnh 15 tỷ
Phố Hồ Đắc Di, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
15 tỷ
48 m2 (4x13)
4 pn
4 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
NGÕ THÔNG KINH DOANH – Ô TÔ ĐỖ CỬA – FULL NỘI THẤT – PHÂN KHÚC HIẾM ĐỐNG ĐA
???? Thiết kế 4 tầng hợp lý:
Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh + bếp
Tầng 2: Phòng khách + WC + phòng master
Tầng 3: 2 phòng ngủ + 1 WC
Tầng 4: 1 phòng ngủ + WC + phòng thờ + sân phơi
???? Ưu điểm nổi bật:
Ngõ thông, kinh doanh tốt
Ô tô đỗ cửa ngày đêm
Full nội thất, không phải sửa chữa
Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ
???? Pháp lý:
NGÕ THÔNG KINH DOANH – Ô TÔ ĐỖ CỬA – FULL NỘI THẤT – PHÂN KHÚC HIẾM ĐỐNG ĐA
???? Thiết kế 4 tầng hợp lý:
Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh + bếp
Tầng 2: Phòng khách + WC + phòng master
Tầng 3: 2 phòng ngủ + 1 WC
Tầng 4: 1 phòng ngủ + WC + phòng thờ + sân phơi
???? Ưu điểm nổi bật:
Ngõ thông, kinh doanh tốt
Ô tô đỗ cửa ngày đêm
Full nội thất, không phải sửa chữa
Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ
???? Pháp lý:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố đống đa ô tô cửa kinh doanh full nội thất nhỉnh 15 tỷ", có mã số #319743, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu