Bán nhà siêu phẩm lê trọng tấn - ngõ thông - ô tô 7 chỗ vào nhà - 48m² - 10 tỷ
Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10 tỷ
48 m2 (48x10)
3 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
⚜️BÁN NHÀ SIÊU PHẨM LÊ TRỌNG TẤN - NGÕ THÔNG - Ô TÔ 7 CHỖ VÀO NHÀ - 48m² - 10 tỷ⚜️
Vị trí vàng trung tâm Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, chính chủ xây mới tâm huyết, nhà đẹp có thang máy. Full nội thất cao cấp, PCCC đầy đủ. Mặt ngõ thông, kinh doanh, ô tô vào nhà, đi bộ 30m ra mặt phố, tiện ích không thiếu gì, gần nhiều bệnh viện lớn, ngay trường mầm non, cấp 1, cấp 2. Cực đẹp và tiện cho gia đình có con nhỏ kết hợp kinh doanh và cho thuê.
Diện tích 48m² - 7 tầng
• Tầng 1, 2: Thiết kế thông sàn - Làm văn phòng• Tầng 3, 4, 5: Thiết kế mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín• Tầng 6: Phòng khách + bếp• Tầng 7: Phòng thờ, sân phơi
????Sổ đỏ đẹp hơn Hoa Khôi, sẵn giao dịch☎️Liên Hệ: Em Tiên Địa Ốc 0822648789
Vị trí vàng trung tâm Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, chính chủ xây mới tâm huyết, nhà đẹp có thang máy. Full nội thất cao cấp, PCCC đầy đủ. Mặt ngõ thông, kinh doanh, ô tô vào nhà, đi bộ 30m ra mặt phố, tiện ích không thiếu gì, gần nhiều bệnh viện lớn, ngay trường mầm non, cấp 1, cấp 2. Cực đẹp và tiện cho gia đình có con nhỏ kết hợp kinh doanh và cho thuê.
Diện tích 48m² - 7 tầng
• Tầng 1, 2: Thiết kế thông sàn - Làm văn phòng• Tầng 3, 4, 5: Thiết kế mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín• Tầng 6: Phòng khách + bếp• Tầng 7: Phòng thờ, sân phơi
????Sổ đỏ đẹp hơn Hoa Khôi, sẵn giao dịch☎️Liên Hệ: Em Tiên Địa Ốc 0822648789
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà siêu phẩm lê trọng tấn - ngõ thông - ô tô 7 chỗ vào nhà - 48m² - 10 tỷ", có mã số #309716, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu