Bán nhà trung kính, mặt phố kinh doanh, 8 tầng thang máy, ngoài 40 tỷ
Phố Trung Kính, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
42 tỷ
90 m2 (5x16)
8 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu Cầu Giấy trung tâm, gần Trần Duy Hưng, Vũ Phạm Hàm, tập trung nhiều văn phòng, tiện ích đầy đủ, nhu cầu thuê cao
Nhà xây 8 tầng thang máy, thiết kế chuyên nghiệp, phù hợp làm trụ sở công ty hoặc khai thác văn phòng cho thuê
Không gian hiện đại, công năng tối ưu, khu vực kinh doanh sầm uất, dòng tiền ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 40 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà xây 8 tầng thang máy, thiết kế chuyên nghiệp, phù hợp làm trụ sở công ty hoặc khai thác văn phòng cho thuê
Không gian hiện đại, công năng tối ưu, khu vực kinh doanh sầm uất, dòng tiền ổn định
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ nhỉnh 40 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà trung kính, mặt phố kinh doanh, 8 tầng thang máy, ngoài 40 tỷ", có mã số #317586, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu