Bán nhà mặt phố đường số 5, phước bình, q9, thủ đức, tp hcm. dt 102m2, cấp 4. giá 9.4 tỷ
Phường Phước Bình, TP HCM
9 tỷ 400 triệu
102 m2 (4x25.5)
2 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
????CHỐT LỜI CỰC ĐỈNH - NHÀ MẶT TIỀN QUẬN 9, GIỮ TIỀN CỰC CHẤT????Bán đất mặt tiền đường 12m có vỉa hè tặng căn nhà cấp 4, căn nhà mặt tiền đường Số 5, Phước Bình, Quận 9 (Quận 9 cũ), TP HCM, siêu phẩm cho các nhà đầu tư đây này.✨Nhà 1 trệt, ngang 4m dài 25.5m, tổng cộng 102m2 tha hồ rộng rãi. Nhà có phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 1 toilet, tha hồ cho cả nhà ở hoặc cho thuê lại cũng ok la. Rất phù hợp xây mới 5 tầng vừa ở vừa kinh doanh.✨Vị trí thì khỏi bàn, ngay mặt tiền đường, kinh doanh buôn bán gì cũng tiện. Đường xá thông thoáng, đi lại dễ dàng. Chỉ vài bước là ra Đỗ Xuân Hợp, đường Liên Phường, Xa lộ HN, Ga tàu điện Mertro. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.✨Pháp lý SỔ HỒNG cầm tay, sang tên trong nốt nhạc. Giá chỉ 9.4 tỷ, quá hời cho một căn nhà vị trí vàng như này.Alo ngay 0933125879 xem nhà chốt deal liền tay kẻo lỡ nha mọi người! Cơ hội ngàn năm có một đó ạ ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 102 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đường số 5, phước bình, q9, thủ đức, tp hcm. dt 102m2, cấp 4. giá 9.4 tỷ", có mã số #322973, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu