Quang trung – building biểu tượng doanh nhân thủ đô – 250m² – 201 tỷ
Phố Quang Trung, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
201 tỷ
250 m2 (15x16)
6 pn
12 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
QUANG TRUNG – BUILDING BIỂU TƯỢNG DOANH NHÂN THỦ ĐÔ – 250M² – 201 TỶ ????
???? Tài sản cực hiếm giữa lõi trung tâm Hà Nội.???? Liên thông Quang Trung – Trần Hưng Đạo – Bà Triệu – Hai Bà Trưng – Hồ Gươm – Nhà Hát Lớn.???? Building mặt tiền 15m cực hiếm, thiết kế chuẩn văn phòng hạng A.???? Hiện cho thuê kín khách văn phòng quốc tế, dòng tiền ổn định hơn 14 tỷ/năm.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
???? Tài sản cực hiếm giữa lõi trung tâm Hà Nội.???? Liên thông Quang Trung – Trần Hưng Đạo – Bà Triệu – Hai Bà Trưng – Hồ Gươm – Nhà Hát Lớn.???? Building mặt tiền 15m cực hiếm, thiết kế chuẩn văn phòng hạng A.???? Hiện cho thuê kín khách văn phòng quốc tế, dòng tiền ổn định hơn 14 tỷ/năm.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quang trung – building biểu tượng doanh nhân thủ đô – 250m² – 201 tỷ", có mã số #322961, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu