Hàng bài – building biểu tượng gần hồ gươm – 250m² x 9 tầng – 201 tỷ ????
Phố Hàng Bài, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
201 tỷ
250 m2 (15x16)
6 pn
12 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
HÀNG BÀI – BUILDING BIỂU TƯỢNG GẦN HỒ GƯƠM – 250M² x 9 TẦNG – 201 TỶ ????
???? Building hiếm giữa lõi Hoàn Kiếm, phù hợp tập đoàn lớn hoặc doanh nhân sở hữu trụ sở thương hiệu.???? Kết nối Hàng Bài – Tràng Tiền – Bà Triệu – Trần Hưng Đạo – Phan Chu Trinh – Hồ Gươm.???? Mặt tiền 15m bề thế, thiết kế hiện đại, PCCC tiêu chuẩn nghiệm thu hoàn chỉnh.???? Dòng tiền cho thuê ổn định khoảng hơn 14 tỷ/năm.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
???? Building hiếm giữa lõi Hoàn Kiếm, phù hợp tập đoàn lớn hoặc doanh nhân sở hữu trụ sở thương hiệu.???? Kết nối Hàng Bài – Tràng Tiền – Bà Triệu – Trần Hưng Đạo – Phan Chu Trinh – Hồ Gươm.???? Mặt tiền 15m bề thế, thiết kế hiện đại, PCCC tiêu chuẩn nghiệm thu hoàn chỉnh.???? Dòng tiền cho thuê ổn định khoảng hơn 14 tỷ/năm.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng bài – building biểu tượng gần hồ gươm – 250m² x 9 tầng – 201 tỷ ????", có mã số #322964, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu