Bán nhà xuân phương dt 70m2 mt 6m , đường ô tô tránh, kd thuận tiện
Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10 tỷ
70 m2 (6x12)
3 pn
3 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP XUÂN PHƯƠNG – Ô TÔ TRÁNH – 70M2 – MT 6M ????
???? Bán nhà ngõ 80 Xuân Phương, Nam Từ Liêm
Diện tích: 70m²
Mặt tiền: 6m siêu rộng
Nhà 3 tầng chắc chắn – 3 ngủ thoáng
???? Đường ô tô tránh nhau, đi lại cực tiện???? Gần chợ Vân Canh – gần ĐH Công Nghiệp, ĐH Đông Á, CĐ FPT⏱ Chỉ 5 phút di chuyển vào trung tâm
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý sạch
???? Giá: Hơn 10 tỷ (thiện chí thương lượng)
???? Liên hệ ngay: [SĐT 0976828397] – xem nhà 24/7
???? Bán nhà ngõ 80 Xuân Phương, Nam Từ Liêm
Diện tích: 70m²
Mặt tiền: 6m siêu rộng
Nhà 3 tầng chắc chắn – 3 ngủ thoáng
???? Đường ô tô tránh nhau, đi lại cực tiện???? Gần chợ Vân Canh – gần ĐH Công Nghiệp, ĐH Đông Á, CĐ FPT⏱ Chỉ 5 phút di chuyển vào trung tâm
???? Sổ đỏ chính chủ – pháp lý sạch
???? Giá: Hơn 10 tỷ (thiện chí thương lượng)
???? Liên hệ ngay: [SĐT 0976828397] – xem nhà 24/7
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xuân phương dt 70m2 mt 6m , đường ô tô tránh, kd thuận tiện", có mã số #308275, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu