Bán nhanh căn m2 - ocean park 1, căn góc diện tích 76m2, 3pn - full nội thất đẹp
Đường Quốc lộ 5, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
7 tỷ 300 triệu
76 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán căn M2 - Ocean Park 1, căn góc diện tích 76m2, 3PN - Full nội thất đẹpGiá thu về 7.3 tỷ (KBP). Chủ đang vay bank 3.5 tỷ.Hotline: 0968.139.486 - Thanh Xuân Vinhomes - Chữ tâm làm nên thương hiệu!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh căn m2 - ocean park 1, căn góc diện tích 76m2, 3pn - full nội thất đẹp", có mã số #307941, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu