Bán nhanh nhà gần chợ tân long , phường dĩ an, tp.hcm
Đường Nguyễn Thị Chạy, Phường Tân Đông Hiệp, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
4 tỷ 300 triệu
64 m2 (64x10)
3 pn
2 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHANH NHÀ GẦN CHỢ TÂN LONG , PHƯỜNG DĨ AN, TP.HCM
_ ĐƯỜNG 6M – XE HƠI ĐẬU TRƯỚC NHÀ – GARA Ô TÔ
* Giá bán: 4,3 tỷ thương lượng* Diện tích: 64m² (6,4m x 10m)* Vị trí đẹp tại đường Nguyễn Thị Chạy, KP Tân Long, P. Dĩ An, TP.HCM__ Vị trí cũ : Đường Nguyễn Thị Chạy, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.- Khu dân cư hiện hữu, gần Chợ Tân Long, thuận tiện đi lại và sinh hoạt.
* Kết cấu nhà gồm:- 1 trệt, 1 lầu- Phòng khách rộng . Phòng thờ- Bếp thoáng . 3 phòng ngủ . 2 WC- Phòng giặt phơi . Gara ô tô riêng
* Ưu điểm nổi bật:- Đường bê tông rộng 6m- Xe hơi vào tận nhà- Nhà xây kiên cố, công năng đầy đủ- Phù hợp gia đình ở lâu dài- Có giấy phép xây dựng, bản vẽ, pháp lý rõ ràng
-> Hoa hồng 2% cho anh/chị môi giới bán được nhà.
* Liên hệ xem nhà: 0362798638
_ ĐƯỜNG 6M – XE HƠI ĐẬU TRƯỚC NHÀ – GARA Ô TÔ
* Giá bán: 4,3 tỷ thương lượng* Diện tích: 64m² (6,4m x 10m)* Vị trí đẹp tại đường Nguyễn Thị Chạy, KP Tân Long, P. Dĩ An, TP.HCM__ Vị trí cũ : Đường Nguyễn Thị Chạy, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.- Khu dân cư hiện hữu, gần Chợ Tân Long, thuận tiện đi lại và sinh hoạt.
* Kết cấu nhà gồm:- 1 trệt, 1 lầu- Phòng khách rộng . Phòng thờ- Bếp thoáng . 3 phòng ngủ . 2 WC- Phòng giặt phơi . Gara ô tô riêng
* Ưu điểm nổi bật:- Đường bê tông rộng 6m- Xe hơi vào tận nhà- Nhà xây kiên cố, công năng đầy đủ- Phù hợp gia đình ở lâu dài- Có giấy phép xây dựng, bản vẽ, pháp lý rõ ràng
-> Hoa hồng 2% cho anh/chị môi giới bán được nhà.
* Liên hệ xem nhà: 0362798638
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 64 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh nhà gần chợ tân long , phường dĩ an, tp.hcm", có mã số #321595, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu