Bán nhanh siêu phẩm siêu vị trí kinh doanh tại dương quảng hàm quận gò váp
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
13 tỷ 800 triệu
60 m2 (4x18)
8 pn
9 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhanh siêu phẩm siêu vị trí tại Dương Quảng Hàm. Gía 13 tỷ 800 TL mạnh.
Nhà đẹp 6 tầng đường 8m - sát mặt tiền, đang mở spa. Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp. DT: 4.1m x 17m. 60m². Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng. Phòng khách, Phòng bếp, 8 PN, 8 WC, sân thượng, giếng trời... Nhà đang cho thuê kinh doanh spa, phù hợp mở spa, phòng mạch...
liên hệ/zalo 0933523239 Tâm Nhà Đất .
Nhà đẹp 6 tầng đường 8m - sát mặt tiền, đang mở spa. Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp. DT: 4.1m x 17m. 60m². Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng. Phòng khách, Phòng bếp, 8 PN, 8 WC, sân thượng, giếng trời... Nhà đang cho thuê kinh doanh spa, phù hợp mở spa, phòng mạch...
liên hệ/zalo 0933523239 Tâm Nhà Đất .
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh siêu phẩm siêu vị trí kinh doanh tại dương quảng hàm quận gò váp", có mã số #310280, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu