Bán siêu phẩm 7 tầng mặt tiền kd đ.nguyễn đình chiểu, quận 3 - ngang lớn 7,9m*21m - hdt đều 110tr/th- nhà 2 mặt tiền siêu đẹp- 0938676685 giang giang
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 14, Quận 3, TP HCM
62 tỷ
100 m2 (79x21)
21-03-2026
Thông tin mô tả:
* SIÊU PHẨM TOÀ NHÀ 7 TẦNG MẶT TIỀN KD NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, P.BÀN CỜ, QUẬN 3 - DOANH THU 110 TRIỆU/THÁNG - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 100m2 - Ngang 4m nở hậu 7,9m * 21m.+ Kết cấu: 7 tầng - Thang máy.+ Hiện đang cho người quen thuê hơn 10 năm vẫn giữ 1 giá 110tr/th - Tự khai thác kinh doanh dòng tiền siêu lợi nhuận cao.+ Nhà 2 mặt tiền siêu hiếm: Mặt tiền kinh doanh 20m với vỉa hè 5m - Mặt tiền hẻm bên hông 6m thông thoáng.+ Pháp lý chuẩn - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 62T* GIANG GIANG: 093.86.76.685+ Nhận ký gửi nhà phố SG.
* SIÊU PHẨM TOÀ NHÀ 7 TẦNG MẶT TIỀN KD NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, P.BÀN CỜ, QUẬN 3 - DOANH THU 110 TRIỆU/THÁNG - 0938676685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 100m2 - Ngang 4m nở hậu 7,9m * 21m.+ Kết cấu: 7 tầng - Thang máy.+ Hiện đang cho người quen thuê hơn 10 năm vẫn giữ 1 giá 110tr/th - Tự khai thác kinh doanh dòng tiền siêu lợi nhuận cao.+ Nhà 2 mặt tiền siêu hiếm: Mặt tiền kinh doanh 20m với vỉa hè 5m - Mặt tiền hẻm bên hông 6m thông thoáng.+ Pháp lý chuẩn - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 62T* GIANG GIANG: 093.86.76.685+ Nhận ký gửi nhà phố SG.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 79 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán siêu phẩm 7 tầng mặt tiền kd đ.nguyễn đình chiểu, quận 3 - ngang lớn 7,9m*21m - hdt đều 110tr/th- nhà 2 mặt tiền siêu đẹp- 0938676685 giang giang", có mã số #308739, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu