Bán siêu phẩm gpxd 1 hầm 8 tầng - mặt tiền kinh doanh đ. nguyễn đình chiểu, q.3 - 8m*24m
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 14, Quận 3, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
179 m2 (8x24)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM GPXD 1 HẦM 8 TẦNG - 7,7M*24M - MẶT TIỀN NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, QUẬN 3
+ Diện tích: 178,7m2.+ Hiện trạng: Đất trống - Sẵn GPXD 1 hầm 8 tầng - DTS: 1.023m2 - Sau xây dựng sàn thực tế: 1.200m2.+ Vị trí VIP - Ngay góc Cách Mạng Tháng 8.+ NH định giá vay: 105T.+ Pháp lý chuần.+ Chủ nhà là bạn thân và gửi chào: 120T - TL.* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 0938676685
+ Diện tích: 178,7m2.+ Hiện trạng: Đất trống - Sẵn GPXD 1 hầm 8 tầng - DTS: 1.023m2 - Sau xây dựng sàn thực tế: 1.200m2.+ Vị trí VIP - Ngay góc Cách Mạng Tháng 8.+ NH định giá vay: 105T.+ Pháp lý chuần.+ Chủ nhà là bạn thân và gửi chào: 120T - TL.* LIÊN HỆ GIANG GIANG: 0938676685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 179 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán siêu phẩm gpxd 1 hầm 8 tầng - mặt tiền kinh doanh đ. nguyễn đình chiểu, q.3 - 8m*24m", có mã số #310828, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu