Bán siêu phẩm mặt phố tô vĩnh diện 105mx5t, mt5,1m - thang máy- kinh doanh
Phố Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
44 tỷ 800 triệu
105 m2 (51x20)
2 pn
5 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
- Mô tả :+ Vị trí nằm trên đoạn phố đẹp, gần ngã ba giao với Hoàng Văn Thái, kinh doanh sầm uất có nhiều tòa văn phòng, quán cafe.+ Nhà hai mặt thoáng, 1 mặt phố, 1 mặt ngõ ở rất mát và thoáng, mở cửa đi cả 2 lối.- Thiết kế 5 tầng thang máy:+ T1: Thông sàn kinh doanh + wc+ T2: Phòng khách, phòng bếp, wc + T3: 2 phòng ngủ master, wc + T4: Phòng thờ, sân phơi, tiểu cảnh+ T5: Tum- Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp, nở hậu nhẹ.Giá bán (có thương lượng) 44,8 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 51 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán siêu phẩm mặt phố tô vĩnh diện 105mx5t, mt5,1m - thang máy- kinh doanh", có mã số #310341, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu