Bán siêu phẩm trần thái tông - cầu giấy - 125mx9t, mt hơn 8m- cho thuê 2tỷ/năm
Phố Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
89 tỷ 400 triệu
125 m2 (85x15)
9 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
LH Thành Công 0388618899
Vị trí đắc địa. Khu vực cực kỳ nhiều khách thuê, vỉa hè ô tô tránh. Trung tâm Cầu Giấy thuận tiện các cung đường.✅ Toà nhà hiện cho Công Ty thuê cả toà 2 tỷ/năm đã ký hợp đồng 3 năm. Yên tâm có dòng tiền ổn định.Mô tả.Toà văn phòng thiết kế thông sàn, cầu thang bộ thang máy + wc cuối nhà. Tầng hầm siêu rộng, T1. sảnh lễ tânT2.3.4.5.6.7.8thiết kế thông sàn, T9 Tum, hộp kỹ thuật thang máy✅ Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng sang tên.Giá bán (có thương lượng) 89,4 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Vị trí đắc địa. Khu vực cực kỳ nhiều khách thuê, vỉa hè ô tô tránh. Trung tâm Cầu Giấy thuận tiện các cung đường.✅ Toà nhà hiện cho Công Ty thuê cả toà 2 tỷ/năm đã ký hợp đồng 3 năm. Yên tâm có dòng tiền ổn định.Mô tả.Toà văn phòng thiết kế thông sàn, cầu thang bộ thang máy + wc cuối nhà. Tầng hầm siêu rộng, T1. sảnh lễ tânT2.3.4.5.6.7.8thiết kế thông sàn, T9 Tum, hộp kỹ thuật thang máy✅ Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng sang tên.Giá bán (có thương lượng) 89,4 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 125 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán siêu phẩm trần thái tông - cầu giấy - 125mx9t, mt hơn 8m- cho thuê 2tỷ/năm", có mã số #308883, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu