Bán siêu phẩm tt hai bà trưng bà triệu sđcc giá 275 tỷ
Đường Ngõ Bà Triệu, Phường Bùi Thị Xuân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
2 tỷ 780 triệu
30 m2 (36x5)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ PHỐ BÀ TRIỆU – VỊ TRÍ TRUNG TÂM
???? Vị trí đẹp, gần Bệnh viện Mắt TW, Vincom Bà Triệu, công viên, tiện ích xung quanh đầy đủ.
✨ Nhà nguyên bản, chưa cải tạo???? Rất phù hợp cho khách mua về tự thiết kế, cải tạo hoặc nâng tầng theo nhu cầu – ở cực sướng!
???? Sổ đỏ chính chủ – sang tên nhanh gọn
???? Liên hệ: Mr. Trần – 0889127186
???? Vị trí đẹp, gần Bệnh viện Mắt TW, Vincom Bà Triệu, công viên, tiện ích xung quanh đầy đủ.
✨ Nhà nguyên bản, chưa cải tạo???? Rất phù hợp cho khách mua về tự thiết kế, cải tạo hoặc nâng tầng theo nhu cầu – ở cực sướng!
???? Sổ đỏ chính chủ – sang tên nhanh gọn
???? Liên hệ: Mr. Trần – 0889127186
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán siêu phẩm tt hai bà trưng bà triệu sđcc giá 275 tỷ", có mã số #311009, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu