Bán toà building mặt phố phố huế - hai bà trưng - 105m x 10 tầng thông sàn, mt 6,5m - dt 200tr/ tháng -vị thế đẳng cấp
Đường Ngõ Huế, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
122 tỷ
105 m2 (65x17)
10 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Vị trí vàng mặt phố cổ, ngay gần Vincom Bà Triệu – khu vực kinh doanh, thương mại sầm uất bậc nhất Hà Nội.+ Liền kề các tuyến phố đắt giá : phố Huế, Bà Triệu, Bùi Thị Xuân, Tuệ Tĩnh, Trần Nhân Tông… dân trí cao, giao thương nhộn nhịp.Quỹ đất mặt phố trung tâm cực hiếm – nắm giữ là chắc chắn sinh lời lớn.
????Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay ????Giá bán (có thương lượng) 122 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
????Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay ????Giá bán (có thương lượng) 122 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 105 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà building mặt phố phố huế - hai bà trưng - 105m x 10 tầng thông sàn, mt 6,5m - dt 200tr/ tháng -vị thế đẳng cấp", có mã số #309900, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu