Bán tòa chdv 8 tầng khu phân lô ngõ miếu đầm 120m2, mt 8m giá 33tỷ
Đường Miếu Đầm, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
33 tỷ
120 m2 (8x15)
24 pn
25 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ bán tòa CHDV 8 tầng thang máy tổng có 25 phòng khép kín ngõ Miếu Đầm Nam Từ Liêm doanh thu gần 2 tỷ/năm
diện tích 120m2
mặt tiền rộng 8,6m, giá 33 tỷ có thương lượng.
+ Vị trí đẹp cách khách sạn Marriott Hotel Hanoi và phố Miếu Đầm chỉ 80m kết nối ra ngõ 2 đại Lộ Thăng Long, Phạm Hùng… giao thông đi lại thuận tiện.
+ Nhà thông số mặt tiền rộng 8,6m nên tòa nhà vô cùng thoáng và bề thế. Ngõ rộng ô tô vào nhà. + Cam kết thông tin chuẩn mực.
☎️ Liên hệ 0935628686 gặp chính chủ ( miển TG & MG )
diện tích 120m2
mặt tiền rộng 8,6m, giá 33 tỷ có thương lượng.
+ Vị trí đẹp cách khách sạn Marriott Hotel Hanoi và phố Miếu Đầm chỉ 80m kết nối ra ngõ 2 đại Lộ Thăng Long, Phạm Hùng… giao thông đi lại thuận tiện.
+ Nhà thông số mặt tiền rộng 8,6m nên tòa nhà vô cùng thoáng và bề thế. Ngõ rộng ô tô vào nhà. + Cam kết thông tin chuẩn mực.
☎️ Liên hệ 0935628686 gặp chính chủ ( miển TG & MG )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa chdv 8 tầng khu phân lô ngõ miếu đầm 120m2, mt 8m giá 33tỷ", có mã số #305241, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu