Bán tòa khách sạn phố đại cồ việt, ô tô tránh dừng đỗ, dòng tiền 200tr/tháng, chỉ 40 tỷ
Đường Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
40 tỷ
85 m2 (75x12)
12 pn
12 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm, gần phố Huế, Bạch Mai, nhiều văn phòng, trường đại học, lưu lượng khách lớn, tiện ích đầy đủ
Tòa khách sạn diện tích rộng, mặt tiền 7.5m hiếm có, thiết kế chuyên nghiệp, phù hợp khai thác lưu trú hoặc cho thuê dòng tiền cao. Dòng tiền hiện tại 200tr/tháng
Ô tô tránh dừng đỗ thuận tiện, nhận diện tốt, công năng tối ưu, khả năng khai thác bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 40 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tòa khách sạn diện tích rộng, mặt tiền 7.5m hiếm có, thiết kế chuyên nghiệp, phù hợp khai thác lưu trú hoặc cho thuê dòng tiền cao. Dòng tiền hiện tại 200tr/tháng
Ô tô tránh dừng đỗ thuận tiện, nhận diện tốt, công năng tối ưu, khả năng khai thác bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 40 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 75 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa khách sạn phố đại cồ việt, ô tô tránh dừng đỗ, dòng tiền 200tr/tháng, chỉ 40 tỷ", có mã số #319441, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu