Bán tòa nhà khách sạn mặt tiền nguyễn an ninh quận 1 – thuê 250 triệu/tháng
Đường Nguyễn An Ninh, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
98 tỷ
88 m2 (4x23)
21 pn
22 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng tòa nhà mặt tiền 22 Nguyễn An Ninh Quận 1 – thuê 250 triệu/tháng
???? Vị trí: 22 Nguyễn An Ninh, Phường Bến Thành, Quận 1Khu cửa Tây chợ Bến Thành, lõi thương mại – du lịch trung tâm
???? Diện tích đất: 4 m × 23 m???? Diện tích công nhận: 88 m²
???? Vị trí: 22 Nguyễn An Ninh, Phường Bến Thành, Quận 1Khu cửa Tây chợ Bến Thành, lõi thương mại – du lịch trung tâm
???? Diện tích đất: 4 m × 23 m???? Diện tích công nhận: 88 m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 21 |
| Nhà tắm | 22 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà khách sạn mặt tiền nguyễn an ninh quận 1 – thuê 250 triệu/tháng", có mã số #308482, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu