Bán toà vp thượng đình - thanh xuân - 220m2 - 8 tầng, thông sàn, có hầm - 129,5 tỷ
Đường Thượng Đình, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
129 tỷ 500 triệu
220 m2 (8x28)
8 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 220m2, mặt tiền rộng 8m.
₋ Thiết kế thông sàn gồm 7 tầng nổi và 1 tầng hầm, xây mới hiện đại, sở hữu 2 mặt thoáng trước sau (1 mặt phố, 1 mặt ngõ sau).
₋ Vị trí đắc địa mặt phố Thượng Đình, đón đầu dự án cải tạo sông Tô Lịch khởi công 12/2025, tiềm năng tăng giá cực khủng cho nhà đầu tư.
₋ Khai thác dòng tiền 250 triệu/tháng, phù hợp làm tòa nhà văn phòng, trụ sở công ty, thẩm mỹ viện.
₋ Sổ đỏ siêu mẫu nở hậu 20cm, đầy đủ GPXD, hệ thống PCCC ch
₋ Diện tích 220m2, mặt tiền rộng 8m.
₋ Thiết kế thông sàn gồm 7 tầng nổi và 1 tầng hầm, xây mới hiện đại, sở hữu 2 mặt thoáng trước sau (1 mặt phố, 1 mặt ngõ sau).
₋ Vị trí đắc địa mặt phố Thượng Đình, đón đầu dự án cải tạo sông Tô Lịch khởi công 12/2025, tiềm năng tăng giá cực khủng cho nhà đầu tư.
₋ Khai thác dòng tiền 250 triệu/tháng, phù hợp làm tòa nhà văn phòng, trụ sở công ty, thẩm mỹ viện.
₋ Sổ đỏ siêu mẫu nở hậu 20cm, đầy đủ GPXD, hệ thống PCCC ch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 220 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà vp thượng đình - thanh xuân - 220m2 - 8 tầng, thông sàn, có hầm - 129,5 tỷ", có mã số #321598, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu