Bao rẻ lê trọng tấn gần chợ phạm đăng giảng 38m2-2 tầng nhà mới ở ngay -giá 3 tỷ 1
Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
3 tỷ 100 triệu
38 m2 (4x9.5)
2 pn
2 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bao rẻ Lê Trọng Tấn gần chợ Phạm Đăng Giảng 38m2-2 tầng nhà mới ở ngay -Giá 3 tỷ 1
Diện tích :38m2 ngang 4m cực đẹp dài 9,5m
Kết cấu trệt lầu 2 phòng ngủ 2WC nhà mới ở ngay
Vị trí :Gần chợ Phạm Đăng Giảng 5 phút qua Tân Phú - khu công nghiệp Tân Bình
Pháp lý sổ hồng chính chủ sang tên ngay Giá bán 3 tỷ 1 còn thương lượng
Xin liên hệ Mr Sỹ chuyên nhà phố
Diện tích :38m2 ngang 4m cực đẹp dài 9,5m
Kết cấu trệt lầu 2 phòng ngủ 2WC nhà mới ở ngay
Vị trí :Gần chợ Phạm Đăng Giảng 5 phút qua Tân Phú - khu công nghiệp Tân Bình
Pháp lý sổ hồng chính chủ sang tên ngay Giá bán 3 tỷ 1 còn thương lượng
Xin liên hệ Mr Sỹ chuyên nhà phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bao rẻ lê trọng tấn gần chợ phạm đăng giảng 38m2-2 tầng nhà mới ở ngay -giá 3 tỷ 1", có mã số #322946, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu