Bán nhà gần khu gò xoài, bình tân - 2 tầng - dtsd 90m2 - hẻm 6m - 5.1 tỷ (tl)
Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 100 triệu
46 m2 (405x11.45)
2 pn
2 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH - SÁT TÂN PHÚ - HẺM 6M THÔNG KHU GÒ XOÀIVị trí: Ngay khu Gò Xoài, chỉ 10 phút qua Aeon Mall Tân Phú
• Diện tích thực tế: 4.05m X11.45m • Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố, Phòng khách sang trọng, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công thoáng mát.• Tiện ích nội thất: Tặng kèm máy lạnh, tủ bếp, bộ salon cao cấp – chỉ việc xách vali vào ở ngay!
• Hẻm nhựa 6m khu dân cư an ninh, dân trí cao.• Vị trí Sát chợ Gò Xoài, Trường tiểu học Bình Long, công viên Cầu Trắng. Giao thông thuận tiện đi các quận trung tâm.• Phù hợp: Gia đình trẻ an cư lâu dài hoặc kết hợp kinh doanh online cực tốt.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sang tên ngay.• Giá chào: 5.1 Tỷ (Còn thương lượng sâu cho khách thiện chí).
• Diện tích thực tế: 4.05m X11.45m • Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc kiên cố, Phòng khách sang trọng, bếp, 2 phòng ngủ, 2 WC, ban công thoáng mát.• Tiện ích nội thất: Tặng kèm máy lạnh, tủ bếp, bộ salon cao cấp – chỉ việc xách vali vào ở ngay!
• Hẻm nhựa 6m khu dân cư an ninh, dân trí cao.• Vị trí Sát chợ Gò Xoài, Trường tiểu học Bình Long, công viên Cầu Trắng. Giao thông thuận tiện đi các quận trung tâm.• Phù hợp: Gia đình trẻ an cư lâu dài hoặc kết hợp kinh doanh online cực tốt.
• Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, sang tên ngay.• Giá chào: 5.1 Tỷ (Còn thương lượng sâu cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 405 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần khu gò xoài, bình tân - 2 tầng - dtsd 90m2 - hẻm 6m - 5.1 tỷ (tl)", có mã số #322673, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu