Biệt thự cao cấp valora fuji siêu vip - kế bên global city tp.thủ đức - giá chỉ 25.5 tỷ
Phường Phước Long B, TP HCM
25 tỷ 500 triệu
169 m2 (13x13)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????Kết cấu: Nhà 2 tầng, 4PN Master, Phòng khách, Bếp rộng, Phòng thờ, Sân sau, Sân trước để ô tô 7 chổ thoải mái, nhà hoàn thiện full nội thất còn mới keng chủ tặng cho khách thiện chí mua, mua xong chỉ cần xách vali vô ở ngay. Khu Biệt thự có nhiều tiện ích khép kín như: hồ bơi tắm thỏa thích, khu thể thao,...
????Vị trí cực đẹp, nằm trong khu compound Valora Fuji cực kỳ đẳng cấp và an ninh ngay KDC Nam Long, đối diện khu đô thị Global city, nằm trên trục đường Võ Chí Công - Đỗ Xuân Hợp - Liên Phường nên di chuyển về Quận 7, Quận 1 hay lên Cao tốc LT-DG về khu đông rất dễ dàng và thuận tiện, giao thông thông thoáng.
????Vị trí cực đẹp, nằm trong khu compound Valora Fuji cực kỳ đẳng cấp và an ninh ngay KDC Nam Long, đối diện khu đô thị Global city, nằm trên trục đường Võ Chí Công - Đỗ Xuân Hợp - Liên Phường nên di chuyển về Quận 7, Quận 1 hay lên Cao tốc LT-DG về khu đông rất dễ dàng và thuận tiện, giao thông thông thoáng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 169 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự cao cấp valora fuji siêu vip - kế bên global city tp.thủ đức - giá chỉ 25.5 tỷ", có mã số #318102, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu