Bình tân - đường số 6 - hẽm xe hơi - nhà mới đẹp ở ngay - nhỉnh 6 tỷ
Đường 6, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ
52 m2 (4x13)
4 pn
4 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÌNH TÂN - ĐƯỜNG SỐ 6 - HẼM XE HƠI - NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY - NỘI THẤT ĐẸP - 4 LẦU - DIỆN TÍCH 4x13 - NHỈNH 6 TỶ
Kết cấu đúc kiên cố , thiết kế hiện đại , dọn vào ở ngay
BÌNH TÂN - ĐƯỜNG SỐ 6 - HẼM XE HƠI - NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY - NỘI THẤT ĐẸP - 4 LẦU - DIỆN TÍCH 4x13 - NHỈNH 6 TỶ
Kết cấu đúc kiên cố , thiết kế hiện đại , dọn vào ở ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bình tân - đường số 6 - hẽm xe hơi - nhà mới đẹp ở ngay - nhỉnh 6 tỷ", có mã số #324483, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu