Cần bán căn thô sl 142,3m2 manhattan, vin thượng lý, hồng bàng
Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
24 tỷ 500 triệu
142 m2 (12x12)
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? ???? Cần bán căn thô SL 142,3m2 Manhattan, Vin Thượng Lý, Hồng Bàng- Diện tích: 142,3m2 ngang 12m- Hướng: Tây Nam- Sổ hồng chính chủ - Vị trí đẹp, là 1 trong số các căn thô hiếm hoi còn sót lại tại khu vực này. ???? Giá: 24,5 tỷ (có tt)☎ LH E.Văn: 0904.621.885 (Zalo/SĐT)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 142 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán căn thô sl 142,3m2 manhattan, vin thượng lý, hồng bàng", có mã số #322111, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu