???? hot nhất dự án tn8-13 – lk 75m² giá siêu tốt ????
Đường 19 Tháng 1, Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
75 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? HOT NHẤT TN8-13 – LK 75m² GIÁ SIÊU TỐT ????
???? Giá TTS chỉ 5,237 tỷ
????Giá TTC:5,555 tỷ
???? Vốn ban đầu từ 693 triệu
???? Ân hạn gốc & lãi 0%
???? Giá TTS chỉ 5,237 tỷ
????Giá TTC:5,555 tỷ
???? Vốn ban đầu từ 693 triệu
???? Ân hạn gốc & lãi 0%
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? hot nhất dự án tn8-13 – lk 75m² giá siêu tốt ????", có mã số #320990, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu