Cần bán gấp homestay, đang cho thuê giá rẻ
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
6 tỷ 700 triệu
60 m2 (6x10)
6 pn
6 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần bán (MTG)
NHÀ XINH NGAY TRUNG TÂM ĐÀ LẠT – GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ
Cần tiền nên gia đình bán nhanh căn nhà đẹp
Thông tin chi tiết:* Diện tích: 59,75m²* Kết cấu: 1 trệt – 2 lầu – 1 áp mái* Gồm: 6 phòng ngủ, 5 WC* Có sân thượng rộng, thoáng* Cách trung tâm chỉ khoảng 2km
Công năng linh hoạt:* Phù hợp ở định cư lâu dài* Nghỉ dưỡng cuối tuần* Hoặc khai thác homestay (đã có sẵn dòng tiền cho nhà đầu tư) hiện tại đang cho thuê tháng 15tr
Pháp lý: Sổ riêng xây dựng đầy đủHỗ trợ ngân hàng cho anh/chị có nhu cầu vay
* Giá trước đây: 7,5 tỷ* Nay cần tiền bán nhanh: 6,7 tỷ (thương lượng thiện chí)
Liên hệ: 0908983818
NHÀ XINH NGAY TRUNG TÂM ĐÀ LẠT – GIÁ TỐT CHO NHÀ ĐẦU TƯ
Cần tiền nên gia đình bán nhanh căn nhà đẹp
Thông tin chi tiết:* Diện tích: 59,75m²* Kết cấu: 1 trệt – 2 lầu – 1 áp mái* Gồm: 6 phòng ngủ, 5 WC* Có sân thượng rộng, thoáng* Cách trung tâm chỉ khoảng 2km
Công năng linh hoạt:* Phù hợp ở định cư lâu dài* Nghỉ dưỡng cuối tuần* Hoặc khai thác homestay (đã có sẵn dòng tiền cho nhà đầu tư) hiện tại đang cho thuê tháng 15tr
Pháp lý: Sổ riêng xây dựng đầy đủHỗ trợ ngân hàng cho anh/chị có nhu cầu vay
* Giá trước đây: 7,5 tỷ* Nay cần tiền bán nhanh: 6,7 tỷ (thương lượng thiện chí)
Liên hệ: 0908983818
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán gấp homestay, đang cho thuê giá rẻ", có mã số #323475, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu