Chính chủ cần bán nhanh nhà 6 tầng, mặt tiền đường lớn, kinh doanh khách sạn
Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
12 tỷ 1,000 triệu
70 m2 (6x12)
8 pn
8 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính Chủ Cần bán nhanh nhà trước mặt đường lớnBán phần thô căn nhà đang hoàn thành mặt tiền Hai Bà Trưng, P.6, TP. Đà Lạt- Diện tích S : 70m - ngang 5.97m- Nhà xây cấu trúc : 1 hầm. 1 trệt . 4 lầu và 1 áp mái.- Gia đình đã lắp sẵn thang máy để tiện cho việc lên xuống cao tầng. Giấy phép PCCC tất cả .- KC: 8p ngủ - 8 wc- giá 12.ty 999 có thương lượng- Lh: 0938778789
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhanh nhà 6 tầng, mặt tiền đường lớn, kinh doanh khách sạn", có mã số #323451, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu