Cần bán nhà mặt phố khương trung – 40m² – 2 thoáng – kd đỉnh
Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14 tỷ 400 triệu
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT PHỐ KHƯƠNG TRUNG – 40M² – 2 THOÁNG – KD ĐỈNH ???????? Giá: hơn 14 tỷ✔️ MT 4m – mặt phố hiếm✔️ 2 mặt thoáng trước sau✔️ Hiện trạng 2 tầng – bán đất tặng nhà???? Điểm nổi bật:Đối diện chợ Khương Đình (tương lai TTTM)Mặt sau view hồ cực thoáng, cực VIPĐang cho thuê ~25tr/thángVành đai 2.5 hoàn thiện → giá trị tăng mạnhGiao thông cực tiện: kết nối Nguyễn Trãi – Trường Chinh – Ngã Tư Sở nhanh chóng???? Phù hợp kinh doanh, giữ tiền, đầu tư lâu dài???? Pháp lý chuẩn – hồ sơ đầy đủ từ 1992⚡ Mặt phố hiếm – vị trí vàng – tiềm năng lớn???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem nhà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà mặt phố khương trung – 40m² – 2 thoáng – kd đỉnh", có mã số #320425, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu