Cần bán nhà trịnh thị dối hóc môn 188m² – gần chợ, hẻm sạch đẹp – giá tốt 5.4 tỷ
Đường Trịnh Thị Đối, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
5 tỷ 399 triệu
188 m2 (61x30)
2 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần Bán Nhà Trịnh Thị Dối Hóc Môn 188m² – Gần Chợ, Hẻm Sạch Đẹp – Giá Tốt 5.4 Tỷ
???? Giá tốt – Gần mặt tiền – Khu dân cư đông – Gần chợ???? Ngay Giáo xứ Tân Đông
Nhà sát mặt tiền đường, vị trí đẹp
Gần chợ, gần nhà thờ, thuận tiện sinh hoạt và mua sắm
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Hẻm sạch đẹp, xe ra vào thuận tiện
Diện tích: 188m² – phù hợp cho đại gia đình đông thành viên
???? Giá bán: 5,4 tỷ (thương lượng)
???? Giá tốt – Gần mặt tiền – Khu dân cư đông – Gần chợ???? Ngay Giáo xứ Tân Đông
Nhà sát mặt tiền đường, vị trí đẹp
Gần chợ, gần nhà thờ, thuận tiện sinh hoạt và mua sắm
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Hẻm sạch đẹp, xe ra vào thuận tiện
Diện tích: 188m² – phù hợp cho đại gia đình đông thành viên
???? Giá bán: 5,4 tỷ (thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 61 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 188 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà trịnh thị dối hóc môn 188m² – gần chợ, hẻm sạch đẹp – giá tốt 5.4 tỷ", có mã số #308135, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu