TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cần cho thuê nhà nguyên căn ngõ 192 lê trọng tấn, 85m × 4 tầng 4 ngủ vskk 4wc 17tr
Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
17 triệu
85 m2 (8x12)
4 pn
4 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn ngõ 192 Lê Trọng Tấn, Thanh xuân,Hà Nội. Ô tô đỗ cửa
Diện tích 85m ×4 Tầng
4 ngủ vskk 4wc
Có sân để 10 xe máy.
Phù hợp vp công ty, bán hàng online, kho hàng,Hộ Gia đình…ko CHDV
Giá 17 triệu/ tháng
Liên hệ Thanh Tú 0377526803
Diện tích 85m ×4 Tầng
4 ngủ vskk 4wc
Có sân để 10 xe máy.
Phù hợp vp công ty, bán hàng online, kho hàng,Hộ Gia đình…ko CHDV
Giá 17 triệu/ tháng
Liên hệ Thanh Tú 0377526803
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cần cho thuê nhà nguyên căn ngõ 192 lê trọng tấn, 85m × 4 tầng 4 ngủ vskk 4wc 17tr", có mã số #307549, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu