Cần chuyển nhượng tòa căn hộ 7 tầng ngay trung tâm phố khu bàn cờ đường hoa lư - tp nha trang - diện tích: 92,4m ngang 8,3m - giá bán 19.5 tỷ - lh:
Đường Hoa Lư, Phường Phước Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Thỏa thuận
92 m2 (8x11)
12 pn
12 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần chuyển nhượng Tòa Căn Hộ 7 Tầng Ngay Trung Tâm Phố Khu Bàn Cờ Đường Hoa Lư - Tp Nha Trang-Diện tích: 92,4m Ngang 8,3m-Sổ Hồng hoàn công-Tòa căn hộ 7 tầng + thang máy có 12 phòng - mỗi phòng 45m2 - căn hộ kèm full nội thất-Vị trí đẹp thuận tiện ở kết kinh doanh, cho thuê- Thu nhập ổn định 60tr / tháng-Có hệ thống PCCC đầy đủ-Giá bán 19.5 tỷ
LH : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
LH : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần chuyển nhượng tòa căn hộ 7 tầng ngay trung tâm phố khu bàn cờ đường hoa lư - tp nha trang - diện tích: 92,4m ngang 8,3m - giá bán 19.5 tỷ - lh:", có mã số #321908, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu