Cho thuê ks hẻm paster - nha trang - cách biển 250m - dt; 84m hẻm ô tô 7 chỗ 20p - lh : 0905.724.084 ngoc bich land
Đường Pasteur, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
80 triệu
84 m2 (7x12)
20 pn
21 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê ks hẻm Paster - Nha Trang - cách biển 250mDT : 84m hẻm ô tô 7 chỗ 20p 2 đôi 18 đơn có pccc giá 80tr/ tháng
Khách sạn đã hoàn công và đủ tiêu chuân pccc 2026Phương thức thanh toán cọc 500tr thanh toán 3 thangLh : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Khách sạn đã hoàn công và đủ tiêu chuân pccc 2026Phương thức thanh toán cọc 500tr thanh toán 3 thangLh : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 21 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ks hẻm paster - nha trang - cách biển 250m - dt; 84m hẻm ô tô 7 chỗ 20p - lh : 0905.724.084 ngoc bich land", có mã số #322333, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu