TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Căn hộ 2p ngủ gần sông gần biển đối diện dự án sun group
Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ 700 triệu
60 m2 (4x15)
2 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Ra mắt căn hộ 2 phòng ngủ \"???????????? ????????????????????\" - đối diện dự án Sun Group, TP biển Nha Trang:????????̣ ????????????́: Toà CT2A, HUD Phước Long, chỉ 10 phút ra biển, khu vực cao ráo, không ngập lụt????????????́???? ????????́: sổ hồng vĩnh viễn ????????????̣̂???? ????????́????????: ~60m2, thiết kế hợp lý ???? ????????????̀???????? ????????????̉, ???? ????????????????????????, ban công rộng đón nhiều ánh sáng tươi ????????̂̀???? ????????????????: cửa vào Đông Nam nhiều tài lộc, view công viên sân chơi, thoáng mát cả ngày????????̣̂???? ????????????̂́????: full nội thất mới hiện đại, khoá từ vân tay đa chức năng. Gia chủ chỉ cần xách vali vào ở????????????̣̂???? ????́????????: sân chơi toà nhà rộng, xung quanh đầy đủ tiện ích (siêu thị, chợ dân sinh, nhà hàng, quán cà phê, bệnh viện, trường học quốc tế, ngân hàng,...), an ninh-camera 24/7,...???? ????????????́ ????????́????: 2tỷ690 (bao phí + tặng gói nội thất hiện đại)???? Phù hợp mua ở hoặc đầu tư lãi vốn/cho thuê dòng tiền (10-11tr/tháng). Vị trí gần dự án SunGroup tiềm năng tăng giá cao
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Căn hộ 2p ngủ gần sông gần biển đối diện dự án sun group", có mã số #307806, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu