Căn hộ nha trang chỉ từ ~1 tỷ – cơ hội đầu tư trung tâm hiếm có 2026
Đường Xóm Cồn, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2 tỷ
36 m2 (4x9)
1 pn
1 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Bạn có 1 tỷ và đang phân vân giữa gửi ngân hàng hay đầu tư?
Tại Nha Trang – thị trường du lịch phục hồi mạnh, quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm, cơ hội sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng đang mở ra với mức vốn cực thấp.
???? Dự án Welltone Luxury Residence:
Vị trí trung tâm thành phố : ngay chân cầu Trần Phú Nha Trang
Tại Nha Trang – thị trường du lịch phục hồi mạnh, quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm, cơ hội sở hữu căn hộ nghỉ dưỡng đang mở ra với mức vốn cực thấp.
???? Dự án Welltone Luxury Residence:
Vị trí trung tâm thành phố : ngay chân cầu Trần Phú Nha Trang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ nha trang chỉ từ ~1 tỷ – cơ hội đầu tư trung tâm hiếm có 2026", có mã số #309595, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu