TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Căn hộ trần phú nha trang sở hữu lâu dài - welltone luxury nha trang
Đường Trần Phú, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 tỷ
60 m2 (76x8.8)
1 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán căn hộ tại The Welltone Luxury Residence Nha Trang, nằm trên đường Xóm Cồn, phường Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa. Khu căn hộ cao cấp ngay trung tâm thành phố, thuận tiện sinh sống và đầu tư cho thuê.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 76 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Căn hộ trần phú nha trang sở hữu lâu dài - welltone luxury nha trang", có mã số #307445, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu