Cần nhượng lại căn hộ 1 phòng ngủ tại khu 5 tòa mới B2.1 KDT Thanh Hà
5 tòa mới KDT Thanh Hà, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
2 tỷ 520 triệu
48 m2 (6x8)
1 pn
1 wc
Đông
11-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Thông tin căn hộ:
• Vị trí: Tầng 15 (Tầng cao, view cực thoáng, không gian yên tĩnh).
• Khu vực: Tòa mới B2.1 (Bàn giao năm 2020), hạ tầng mới đẹp, chất lượng tốt.
• Tiện ích: Ngay sát trục đường lớn Cienco 5, sát điểm xe bus, chỉ vài bước chân là ra đến Hồ Điều Hòa Thanh Hà lộng gió.
???? Nội thất tặng lại: Đầy đủ
???? Giá bán chỉ: 2 tỷ 520 triệu (Giá tốt nhất phân khúc tòa mới).
Có hỗ trợ vay Ngân hàng cho khách có nhu cầu.
???? Liên hệ xem nhà thực tế: 0988 904 685 (Tư vấn tận tâm - Xem nhà miễn phí 24/7)
#BanChungCuThanhHa #ChungCuThanhHa #B21ThanhHa #KDTThanhHa #ThanhHaCienco5 #BanNhaHaDong #MuaNhaHaNoi #ChungCuGiaRe #NhaGanHo #BDSThanhHa #CanHo1PN #BanNhaTraGop #SanGiaoDichThanhHa #NhaDepHaDong
• Vị trí: Tầng 15 (Tầng cao, view cực thoáng, không gian yên tĩnh).
• Khu vực: Tòa mới B2.1 (Bàn giao năm 2020), hạ tầng mới đẹp, chất lượng tốt.
• Tiện ích: Ngay sát trục đường lớn Cienco 5, sát điểm xe bus, chỉ vài bước chân là ra đến Hồ Điều Hòa Thanh Hà lộng gió.
???? Nội thất tặng lại: Đầy đủ
???? Giá bán chỉ: 2 tỷ 520 triệu (Giá tốt nhất phân khúc tòa mới).
Có hỗ trợ vay Ngân hàng cho khách có nhu cầu.
???? Liên hệ xem nhà thực tế: 0988 904 685 (Tư vấn tận tâm - Xem nhà miễn phí 24/7)
#BanChungCuThanhHa #ChungCuThanhHa #B21ThanhHa #KDTThanhHa #ThanhHaCienco5 #BanNhaHaDong #MuaNhaHaNoi #ChungCuGiaRe #NhaGanHo #BDSThanhHa #CanHo1PN #BanNhaTraGop #SanGiaoDichThanhHa #NhaDepHaDong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 15 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần nhượng lại căn hộ 1 phòng ngủ tại khu 5 tòa mới B2.1 KDT Thanh Hà", có mã số #320328, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu