Cắt lỗ bán gấp 3pn 2 wc dự án khai sơn city khu đô thị hiện đại, quy hoạch đồng bộ
Đường Anh Đào 5, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 600 triệu
119 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
CẮT LỖ BÁN GẤP 3PN 2 WC Dự án Khai Sơn City khu đô thị hiện đại, quy hoạch đồng bộ Diện tích: 119m² Giá 8,6 tỷ có thương lượngThiết kế: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh rộng rãi, thoáng 1120m² CHỈ 8,6 TỶ Căn đẹp tầng 5 rộng rãi Ban công thoáng, ở cực sướng Khai Sơn City Giá tốt hiếm trong khu xem là ưngLiên hệ Chính chủ: 0904405928
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 119 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cắt lỗ bán gấp 3pn 2 wc dự án khai sơn city khu đô thị hiện đại, quy hoạch đồng bộ", có mã số #308744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu