Bán nhà đẹp nguyễn văn cừ- oto tải- dân xây 80m 8 tầng thang máy full nt nhỉnh 25 tỷ(tl)
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
25 tỷ 800 triệu
80 m2 (5x16)
6 pn
7 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp Nguyễn Văn Cừ- Oto tải- Dân xây 80m 8 tầng thang máy full NT nhỉnh 25 tỷ(TL)
TRUNG TÂM PHƯỜNG BỒ ĐỀ - KINH DOANH - 7 TẦNG THANG MÁY - NỘI THẤT XỊN SÒ - HIỀM
TRUNG TÂM PHƯỜNG BỒ ĐỀ - KINH DOANH - 7 TẦNG THANG MÁY - NỘI THẤT XỊN SÒ - HIỀM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đẹp nguyễn văn cừ- oto tải- dân xây 80m 8 tầng thang máy full nt nhỉnh 25 tỷ(tl)", có mã số #321452, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu