Chạm đỉnh cao sống hang sang tại fiato uptown penthouse với giá 61tr/m2 tai tđ
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
50 triệu
217 m2 (13,290x8,930)
3 pn
2 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Chạm đỉnh cao sống hang sang tại Fiato Uptown Penthouse với giá 61tr/m2 tai TĐChỉ với 61 triệu/m², sở hữu ngay căn penthouse tuyệt mỹ với hồ bơi riêng và tầm nhìn triệu đô. Đây là cơ hội vàng để bạn tận hưởng cuộc sống sang trọng, đẳng cấp bậc nhất tại trung tâm Thủ Đức.ĐẶC QUYỀN DÀNH CHO GIỚI THƯỢNG LƯU- Hồ bơi riêng – Sự kết hợp hoàn hảo giữa thư giãn và sang trọngThả mình vào làn nước trong xanh ngay tại ngôi nhà của bạn, bất kể lúc nào trong ngày.Tổ chức những bữa tiệc hồ bơi riêng tư, đẳng cấp cho gia đình và bạn bè.Một không gian lý tưởng để trẻ nhỏ vui chơi và gia đình cùng nhau chăm sóc sức khỏe.- Tầm nhìn triệu đô – Ngắm trọn vẻ đẹp của thành phốTận hưởng cảnh sắc tuyệt vời với tầm nhìn ôm trọn Landmark 81 và trung tâm TP.HCM sôi động. Đặc quyền có một không gian mở rộng và phóng khoáng.KHÔNG GIAN SỐNG SANG TRỌNG, CHUẨN 5 SAO- Duplex hiện đại:Diện tích: 147.97m²3 phòng ngủ, 3 WC, giá từ 7.5 tỷ.- Penthouse đẳng cấp:Diện tích: 216.79m²3-4 phòng ngủ, hồ bơi riêng, giá từ 10.75 tỷ.VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, KẾT NỐI HOÀN HẢOMặt tiền đường Tô Ngọc Vân, chỉ vài phút di chuyển đến Phạm Văn Đồng và Vành Đai 2.Nằm gần các trung tâm mua sắm, trường học, bệnh viện và công viên, đáp ứng mọi nhu cầu sống hiện đại và tiện nghi.CƠ HỘI CUỐI CÙNG ĐỂ SỞ HỮU PENTHOUSE ĐẲNG CẤP TẠI FIATO UPTOWN! Hotline tư vấn & đặt lịch tham quan: 0931828081 0935218356
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8,930 m |
| Diện tích | 217 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chạm đỉnh cao sống hang sang tại fiato uptown penthouse với giá 61tr/m2 tai tđ", có mã số #309487, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu