Bán nhà mtkd ngay chợ nguyễn tư giản 80m2 6 lầu đẹp có thang máy kd đa nghề 14.5 tỷ.
Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
14 tỷ 500 triệu
80 m2 (45x18)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà MTKD ngay chợ Nguyễn Tư Giản 80m2 6 lầu đẹp có thang máy KD đa nghề 14.5 tỷ.
* Căn nhà mặt tiền kinh doanh xây mới chưa kịp ở vợ chồng anh chị có kế hoạch định cư Úc cho tương lai con cái.
* Chính chủ gửi bán căn nhà mặt tiền ngay chợ Nguyễn Tư Giản, vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề, spa, nha khoa, cửa hàng quần áo, nail....
* Căn nhà mặt tiền kinh doanh xây mới chưa kịp ở vợ chồng anh chị có kế hoạch định cư Úc cho tương lai con cái.
* Chính chủ gửi bán căn nhà mặt tiền ngay chợ Nguyễn Tư Giản, vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề, spa, nha khoa, cửa hàng quần áo, nail....
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mtkd ngay chợ nguyễn tư giản 80m2 6 lầu đẹp có thang máy kd đa nghề 14.5 tỷ.", có mã số #322473, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu