Chdv 7 lầu mới 169m2 ngang 6.5m xe du lịch tới phạm văn chiêu gần chợ 30pn t.máy 29.9 tỷ.
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP HCM
29 tỷ 900 triệu
169 m2 (65x26)
30 pn
30 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHDV 7 lầu mới 169m2 ngang 6.5m xe du lịch tới Phạm Văn Chiêu gần chợ 30PN T.máy 29.9 tỷ.
* Bán căn hộ dịch vụ cao cấp, xây mới 100% 7 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại 30 phòng full nội thất.
* Vị trí đẹp, đường nhựa 10m xe du lịch tới nhà, Phạm Văn Chiêu thông sang Lê Văn Thọ, Lê Đức Thọ.
* Bán căn hộ dịch vụ cao cấp, xây mới 100% 7 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại 30 phòng full nội thất.
* Vị trí đẹp, đường nhựa 10m xe du lịch tới nhà, Phạm Văn Chiêu thông sang Lê Văn Thọ, Lê Đức Thọ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 65 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 169 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 30 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv 7 lầu mới 169m2 ngang 6.5m xe du lịch tới phạm văn chiêu gần chợ 30pn t.máy 29.9 tỷ.", có mã số #310166, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu