Chdv - p21 bình thạnh - chính chủ bán 6.79 tỷ - 5pn lớn - 4 tầng đúc thật - vừa ở vừa cho thuê - ngay tt q1 kế bên - còn tl
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP HCM
6 tỷ 790 triệu
30 m2 (3x10)
5 pn
5 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? CHDV SIÊU NGON • GIÁP Q1 • XVNT P21 BÌNH THẠNH • VỪA Ở VỪA KHAI THÁC ĐỈNH
???? Vị trí: Xô Viết Nghệ Tĩnh, P21 Bình Thạnh – sát mũi tàu Thị Nghè, vài phút qua Quận 1???? Diện tích: 3 × 10m vuông vức – CN 29m² – DTSD 120m²????️ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu – 5PN – 5WC – sân thượng???? Công năng: 5 phòng CHDV full nội thất – dọn vào dùng ngay???? Hẻm: 2.5m sạch đẹp – cách mặt tiền ~50m???? Tiện ích: Gần Thảo Cầm Viên, Pearl Plaza, giáo xứ Thị Nghè, ĐH lớn – đi Q1 siêu nhanh???? Điểm mạnh: Sân thượng view City Garden cực chill – khu hiếm, khó kiếm căn thứ 2???? Đặc biệt: Vừa ở riêng tư, vừa khai thác CHDV ổn định – cực kỳ linh hoạt
???? Giá: 6.79 tỷ TL☎️ Trúc: 0908 522 840..
???? Vị trí: Xô Viết Nghệ Tĩnh, P21 Bình Thạnh – sát mũi tàu Thị Nghè, vài phút qua Quận 1???? Diện tích: 3 × 10m vuông vức – CN 29m² – DTSD 120m²????️ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu – 5PN – 5WC – sân thượng???? Công năng: 5 phòng CHDV full nội thất – dọn vào dùng ngay???? Hẻm: 2.5m sạch đẹp – cách mặt tiền ~50m???? Tiện ích: Gần Thảo Cầm Viên, Pearl Plaza, giáo xứ Thị Nghè, ĐH lớn – đi Q1 siêu nhanh???? Điểm mạnh: Sân thượng view City Garden cực chill – khu hiếm, khó kiếm căn thứ 2???? Đặc biệt: Vừa ở riêng tư, vừa khai thác CHDV ổn định – cực kỳ linh hoạt
???? Giá: 6.79 tỷ TL☎️ Trúc: 0908 522 840..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv - p21 bình thạnh - chính chủ bán 6.79 tỷ - 5pn lớn - 4 tầng đúc thật - vừa ở vừa cho thuê - ngay tt q1 kế bên - còn tl", có mã số #319544, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu