Chỉ 26 tỷ có nhà mtkd gần chợ bà chiểu ngang 4.7m 124m2 5 tầng phan văn trị kd sầm uất.
Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
26 tỷ
124 m2 (47x27)
5 pn
6 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Chỉ 26 tỷ có nhà MTKD gần chợ Bà Chiểu ngang 4.7m 124m2 5 tầng Phan Văn Trị KD sầm uất.
* Gia chủ bán GẤP để có chi phí cho con du học Canada, giá thương lượng tốt CHỈ CÓ TRONG TUẦN!!!
* Nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất, trục đường huyết mạch Phan Văn Trị, kết nối Bình Thạnh và Gò Vấp.
* Gia chủ bán GẤP để có chi phí cho con du học Canada, giá thương lượng tốt CHỈ CÓ TRONG TUẦN!!!
* Nhà mặt tiền kinh doanh sầm uất, trục đường huyết mạch Phan Văn Trị, kết nối Bình Thạnh và Gò Vấp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 124 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 26 tỷ có nhà mtkd gần chợ bà chiểu ngang 4.7m 124m2 5 tầng phan văn trị kd sầm uất.", có mã số #310080, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu