Chỉ 3.65 tỷ sở hữu nhà 65m2 - hẻm xe hơi đường tam hà, thủ đức
Đường Tam Hà, Phường Tam Phú, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 650 triệu
65 m2 (4x16.5)
1 pn
1 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỈ 3.65 TỶ SỞ HỮU NHÀ 65M2 - HẺM XE HƠI ĐƯỜNG TAM HÀ, THỦ ĐỨC
* Diện tích đẹp 4 x 16,5m công nhận đủ 65m2* Giá chỉ 3.65 tỷ còn thương lượng tốt cho khách thiện chí* LIÊN HỆ xem nhà trực tiếp : 0938661189* Đường Tam Hà, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Hẻm xe hơi rộng rãi, khu dân cư an ninh, yên tĩnh- Vị trí thuận tiện di chuyển ra Phạm Văn Đồng, chợ Thủ Đức, bệnh viện và trường học- Nhà phù hợp ở gia đình, đầu tư giữ tài sản hoặc cho thuê ổn định- Pháp lý rõ ràng - sang tên nhanh
* Diện tích đẹp 4 x 16,5m công nhận đủ 65m2* Giá chỉ 3.65 tỷ còn thương lượng tốt cho khách thiện chí* LIÊN HỆ xem nhà trực tiếp : 0938661189* Đường Tam Hà, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Hẻm xe hơi rộng rãi, khu dân cư an ninh, yên tĩnh- Vị trí thuận tiện di chuyển ra Phạm Văn Đồng, chợ Thủ Đức, bệnh viện và trường học- Nhà phù hợp ở gia đình, đầu tư giữ tài sản hoặc cho thuê ổn định- Pháp lý rõ ràng - sang tên nhanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 3.65 tỷ sở hữu nhà 65m2 - hẻm xe hơi đường tam hà, thủ đức", có mã số #322685, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu