Chỉ 4 tỷ có nhà 2 tầng-2pn-2wc tại phước long b quận 9-ở ngay-an ninh
Phường Phước Long B, TP HCM
4 tỷ
40 m2 (4x10)
2 pn
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà riêng Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B. Quận 9 với thiết kế hiện đại, nội thât đầy đủ, nhà thoáng mát, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc mua cho thuê giữ tài sảnĐiểm nhấn:- 2PN + 2WC + bếp,sân để xe
Nhà riêng Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B. Quận 9 với thiết kế hiện đại, nội thât đầy đủ, nhà thoáng mát, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc mua cho thuê giữ tài sảnĐiểm nhấn:- 2PN + 2WC + bếp,sân để xe
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 4 tỷ có nhà 2 tầng-2pn-2wc tại phước long b quận 9-ở ngay-an ninh", có mã số #308278, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu