Chỉ 4 tỷ sở hữu nhà 66m2 - hẻm xe hơi tô ngọc vân, thủ đức
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ
66 m2 (5x13.2)
1 pn
1 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỈ 4 TỶ SỞ HỮU NHÀ 66M2 - HẺM XE HƠI TÔ NGỌC VÂN, THỦ ĐỨC
* Diện tích đẹp 5 x 13,2m công nhận đủ 66m2* Giá chỉ 4 tỷ thương lượng trực tiếp* LIÊN HỆ xem nhà trực tiếp : 0938661189
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện- Hẻm xe hơi rộng thoáng, di chuyển thuận tiện mọi hướng- Vị trí đẹp ngay trung tâm Tô Ngọc Vân, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng - Quốc Lộ 13 - chợ Thủ Đức- Phù hợp ở lâu dài, đầu tư giữ tiền hoặc cho thuê khai thác tốt- Pháp lý chuẩn - công chứng ngay
* Diện tích đẹp 5 x 13,2m công nhận đủ 66m2* Giá chỉ 4 tỷ thương lượng trực tiếp* LIÊN HỆ xem nhà trực tiếp : 0938661189
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện- Hẻm xe hơi rộng thoáng, di chuyển thuận tiện mọi hướng- Vị trí đẹp ngay trung tâm Tô Ngọc Vân, kết nối nhanh Phạm Văn Đồng - Quốc Lộ 13 - chợ Thủ Đức- Phù hợp ở lâu dài, đầu tư giữ tiền hoặc cho thuê khai thác tốt- Pháp lý chuẩn - công chứng ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 4 tỷ sở hữu nhà 66m2 - hẻm xe hơi tô ngọc vân, thủ đức", có mã số #322681, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu