Chỉ 6 tỷ 300 sở hữu ngay xưởng kdc đại hải – bà điểm, tp.hcm
Đường Bà Điểm 1, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP HCM
6 tỷ 300 triệu
136 m2 (8x17)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỈ 6 TỶ 300 SỞ HỮU NGAY XƯỞNG KDC ĐẠI HẢI – BÀ ĐIỂM, TP.HCM
Khu dân cư Đại Hải – xã Bà Điểm
Đường nhựa lớn thông xe tải
CHỈ 6 TỶ 300 SỞ HỮU NGAY XƯỞNG KDC ĐẠI HẢI – BÀ ĐIỂM, TP.HCM
Khu dân cư Đại Hải – xã Bà Điểm
Đường nhựa lớn thông xe tải
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 136 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 6 tỷ 300 sở hữu ngay xưởng kdc đại hải – bà điểm, tp.hcm", có mã số #324027, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu