Chỉ Hơn 3 Tỷ - Sở Hữu Ngay Căn Góc View Hồ Thanh Hà Siêu Đẹp
3 tòa cũ KDT Thanh Hà, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 500 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Thông tin căn hộ:
• ???? Diện tích: 76m2 (Căn góc thoáng sáng, đón gió tự nhiên).
• ???? Thiết kế: 2 Phòng ngủ - 2 WC.
• ???? Vị trí: Khu 3 tòa trong, KĐT Thanh Hà - Không gian yên tĩnh, dân trí cao.
✨ Tiện ích \"vàng\" trong tầm tay:
• ???? Ngay sát Hồ điều hòa Thanh Hà – không khí trong lành, view cực chill.
• ???? Cạnh trường liên cấp Xanh Tuệ Đức – con cái đi học cực gần và an toàn.
• ???? Cách bể bơi Thanh Hà chỉ 200m – thư giãn cuối tuần cực tiện lợi.
????️ Nội thất: Để lại toàn bộ nội thất tâm huyết, bao gồm cả đồ điện tử (Khách chỉ việc xách vali về ở).
⚖️ Pháp lý & Ưu đãi:
• ???? HDMB cầm tay, sẵn sàng giao dịch ngay.
• ???? Hỗ trợ vay Bank cho khách có nhu cầu.
• ???? Giá bán: 3.x tỷ (Có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).
???? LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY: 0988 904 685 (Hỗ trợ 24/7)
#BấtĐộngSản #ThanhHà #KDTThanhHà #BánChungCư #ChungCưThanhHà #ViewHồ #CănGóc #NhàĐẹpHà Nội #BấtĐộngSảnHàĐông #TrườngTuệĐức #MuaBánNhàĐất
• ???? Diện tích: 76m2 (Căn góc thoáng sáng, đón gió tự nhiên).
• ???? Thiết kế: 2 Phòng ngủ - 2 WC.
• ???? Vị trí: Khu 3 tòa trong, KĐT Thanh Hà - Không gian yên tĩnh, dân trí cao.
✨ Tiện ích \"vàng\" trong tầm tay:
• ???? Ngay sát Hồ điều hòa Thanh Hà – không khí trong lành, view cực chill.
• ???? Cạnh trường liên cấp Xanh Tuệ Đức – con cái đi học cực gần và an toàn.
• ???? Cách bể bơi Thanh Hà chỉ 200m – thư giãn cuối tuần cực tiện lợi.
????️ Nội thất: Để lại toàn bộ nội thất tâm huyết, bao gồm cả đồ điện tử (Khách chỉ việc xách vali về ở).
⚖️ Pháp lý & Ưu đãi:
• ???? HDMB cầm tay, sẵn sàng giao dịch ngay.
• ???? Hỗ trợ vay Bank cho khách có nhu cầu.
• ???? Giá bán: 3.x tỷ (Có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).
???? LIÊN HỆ XEM NHÀ NGAY: 0988 904 685 (Hỗ trợ 24/7)
#BấtĐộngSản #ThanhHà #KDTThanhHà #BánChungCư #ChungCưThanhHà #ViewHồ #CănGóc #NhàĐẹpHà Nội #BấtĐộngSảnHàĐông #TrườngTuệĐức #MuaBánNhàĐất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ Hơn 3 Tỷ - Sở Hữu Ngay Căn Góc View Hồ Thanh Hà Siêu Đẹp", có mã số #319777, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu